Katangar ambaliyar ruwa ta atomatik, Nau'in metro na shigarwa saman: Hm4d-0006E

Takaitaccen Bayani:

Iyakar aikace-aikace

Model Hm4d-0006E hydrodynamic shingen ambaliya ta atomatik yana amfani da ƙofar da fita na tashar jirgin ƙasa ko metro inda aka ba da izinin mai tafiya kawai.


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

Samfura tsayin riƙe ruwa Iyanayin kafawa nisa mai tsayi iya aiki
Hm4d-0006E 620 saman da aka saka 1200 (mai tafiya kawai) nau'in metro

 

Daraja Mjirgi BKarfin kunne (KN) Alokuta masu amfani
Nau'in metro E 7.5 Shigar metro da fita.

Don tabbatar da inganci da amincin samfuran da kuma fayyace alhakin ɓangarorin biyu, muna ba da garanti masu zuwa:

  1. Wannan kayan aikin ya dace da ƙa'idodin ingancin samfur na doka, kuma kamfaninmu yana da alhakin ingancin samfurin. Idan ya cancanta kamfaninmu zai samar da mahimman bayanan ingancin samfur.
  1. Marufi da alamar kasuwanci mai rijista na kayan aiki sun dace da ƙa'idodin jihar.
  1. Ya kamata mai amfani ya shigar, amfani da kula da kayan aiki daidai da jagorar samfurin!Masu amfani suna da alhakin matsalolin ingancin samfur wanda ya haifar da rashin dacewa, amfani da kiyayewa.

A lokacin garanti, kamfaninmu zai ɗauki alhakin lalacewar samfuran kuma zai samar da sassan da suka dace kyauta. Koyaya, lalacewa ta hanyar wuta, girgizar ƙasa ko wasu bala'o'i waɗanda ba za a iya jurewa ba, da kuma matsalolin inganci ta hanyar shigarwa ko bango, ƙwanƙwasa ƙasa lokacin da abin hawa ya wuce, jujjuyawar abin hawa tare da iya ɗaukar nauyi da matsalar ɗan adam ba a rufe su da garanti. wanda kamfanin baya ɗaukar alhakin ingancin samfur da aminci.

5.Lokacin garanti shine shekara guda daga ranar samarwa. Idan kari ya zama dole, za a amince da shi a rubuce daban.

Abubuwan da ke buƙatar kulawa:

1. Daidaitaccen amfani da kulawa mai kyau zai taimaka wajen tsawaita rayuwar sabis na samfurin. Da fatan za a bi tsarin samfurin sosai.

2. Idan samfurin ya kasance maras kyau, da fatan za a tuntuɓe mu ko dila a cikin lokaci.

Kudin hannun jari Nanjing Junli Technology Co., Ltd

Ƙofar shingen ambaliya ta atomatik

12

13


  • Na baya:
  • Na gaba: